| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่นสะเทือน | 30000N |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| พิมพ์ | แม่เหล็กไฟฟ้า |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | ไฟฟ้ากระแส |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การใช้งาน | ติดตาม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810F |
| การย้าย | 25มม |
| การเร่งการสั่นสะเทือนสูงสุด | 100 ม./วินาที2 |
|---|---|
| ขนาดตาราง | 1,000 มม.*1,000 มม. |
| ชื่อ | อุปกรณ์ทดสอบตารางการสั่นสะเทือน |
| โหมดควบคุม | คู่มือ/อัตโนมัติ |
| โหมดการแสดงผล | หน้าจอ LCD |
| แบบ | ES-10 |
|---|---|
| กองทัพไซน์ | 10000N |
| ความถี่ | 3-3000Hz |
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5-3500hz |
| การย้าย | 51 มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC 60068-2 |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |