| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่ม |
| การย้าย | 25~100มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 150~870มม |
| แรงสั่นสะเทือน | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดสั่น | ไซน์สุ่ม |
| การกระจัด | 25 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 230mm |
| กำลังสุ่ม | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| Max. สูงสุด load โหลด | 300 กก. |
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มาตรฐาน MIL-STD |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| มาตรฐาน | MIL, IEC, ASTM |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือน |
| ความถี่ | 2800hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |