| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | ส่ง |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดสั่น | ไซน์สุ่ม |
| การกระจัด | 25 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 230mm |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ลิตিয়াম |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| โหลดสูงสุด | 450kg |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 m/s |
| การกระจัด | 75มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |