| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220v / AC380 |
|---|---|
| แรงดันก้าน | 0.0 กก./ซม.~2.0 กก./ซม.(+101.3Kpa) |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~135°C |
| ความดันสัมพัทธ์ | แสดงค่าบนเกจวัดความดัน |
| ความดันสัมบูรณ์ | 100 Kpa + ค่าการแสดงผล |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความเร็วความร้อน | 3 องศาเซลเซียส/นาที |
| ความเร็วในการระบายความร้อน | 1 องศาเซลเซียส/นาที |
| มิติภายใน | ก400*ส350*ล350มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 49L |
| ระยะอุณหภูมิ | -65~150C |
| เวลาการกู้คืนอุณหภูมิ | ภายใน 5 นาที |
| เวลาในการแปลง | ภายใน 5 ส |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 3000 นิวตัน |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 3000 นิวตัน |