| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 2.0 ม./วินาที |
| การย้าย | 75มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| มิติภายใน | ก900xส500xล600มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1400xส950xล1200มม |
| ปริมาณ | 270 ลิตร |
| การทดสอบน้ำเกลือ | สสส |
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| การกระจัด | 25มม |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100ก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ตรงตามมาตรฐาน | สทน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์เครื่องกลไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C (เลือกได้ 80°C ~150°C) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ความเร็วที่เพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 0.1~3.0 (°ซ/นาที) |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |