| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| vibration force | 6000N |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |
| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์เครื่องกลไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 85มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงไซน์ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์ |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | XYZ สามแกน |
| ความถี่ | 5~3500เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |