| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| กำลังสุ่ม | 3000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การย้าย | 25มม |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูง |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 ขั้นตอน |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่รถจักรยานยนต์ |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| แรงเขย่า | 3KN |
| มาตรฐาน | IEC 60095-7 |
| ช่วงความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |