| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ความถี่ | 5-3000เฮิรตซ์ |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ความถี่ | 5-3000เฮิรตซ์ |