| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 80 มม. หรือกำหนดเอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x,y,z |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 180kg |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การเร่งความเร็ว | 1 บาท |
| หน่วยงาน | 1 ช่อง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมยานยนต์ |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | 100มม |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 180กก |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3-3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |