| แรงไซน์ | 2000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 บาท |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือและแบตเตอรี่ Li-ion |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทาง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
|---|---|
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ช่วงความถี่ | 3Hz ถึง 2,000 Hz |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| SINE FORCE | 30000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Battery Pack |
| frequency | 3~2500hz |