| แรงกระแทก | 12000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบแรงกระแทก |
|---|---|
| ความแม่นยำ | 0.1 |
| พลัง | 10kW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| น้ำหนักของขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| การย้าย | 25มม |
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ตรงตามมาตรฐาน | จิส D1601 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| การสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| vibration force | 600kgf |
|---|---|
| Vibration direction | Vertical & Horizontal |
| moving coil weight | 6.5kg |
| displacement | 25mm |
| max. acceleration | 100g |