| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 15กิโลวัตต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 18กิโลวัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232,R485 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±3.5% |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2°ซ |
| พลัง | 20kw อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | ไอพี55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| พลัง | 15กิโลวัตต์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ซอฟต์แวร์ | ทีที-5166 |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 450KG |
| อุณหภูมิ | -70-150℃ |
| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 20kW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |