| ความแม่นยำ | 0.05 |
|---|---|
| พลัง | 7KW, AC380V 220V |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| อุณหภูมิต่ำ | -40 ℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0-50 ℃ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| น้ำหนัก | 450KG |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| ซอฟต์แวร์ | วินโดวส์/ลินุกซ์ |
| มิติ | 1000มม.*1000มม.*1000มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10-98% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทดสอบอื่น ๆ |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V หรือ 380V (มีหม้อแปลง) |
|---|---|
| มิติ | 1,000 มม.*1,000 มม.*1,000 มม. |
| อินเทอร์เฟซ | USB/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | 10-98%RH |
| มิติภายใน | ก400xส500xล400มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 80 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 3.0°C/นาที |
| ความแม่นยำ | 0.1, +/- 0.5°ซ |
|---|---|
| พลัง | 4KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 V |
| ระบบทำความเย็น | ลมเย็น |
| ขนาดภายใน | 400X500X400 มม |
| ความแม่นยำ | 0.01 |
|---|---|
| พลัง | 25KW |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| มิติภายใน | ก900xส500xล600มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1400xส950xล1200มม |
| ปริมาณ | 270 ลิตร |
| การทดสอบน้ำเกลือ | สสส |
| ปริมาตรสเปรย์ | 1.0 ~ 2.0ml /80cm2 /h |
| แบบอย่าง | ทีเอช-225-บี |
|---|---|
| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | 0 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |