| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
|---|---|
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | -40 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ถึง 200 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| มิติภายใน | ก1,000*ส1,000*ล800มม |
| ปริมาณ | 800ลิตร |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| ช่วงความถี่ | 3-3500เฮิร์ต |
|---|---|
| ความเร็วปริมาณ | 1.2 ม. / ตร.ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| ประเภท | แนวตั้ง &x,y,z |
| ช่วงความถี่ | 3-3000 Hz |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 1.8 ม./วินาที² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| พิมพ์ | เอ็กซ์วายแซด |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |