| ความแม่นยำ | ±1% |
|---|---|
| พลัง | 30KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C (เลือกได้ 80°C ~150°C) |
|---|---|
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ความเร็วที่เพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 0.1~3.0 (°ซ/นาที) |
| มิติภายใน | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| หน้าที่ | การทดสอบอุณหภูมิความชื้น |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20~98%R.H. |
| ชั้นวางตัวอย่าง | ไม่จําเป็น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40°C~150°C |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | ±0.1°ซ |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก2000xส2000xล1000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 2500กก |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความเร็วความร้อน | 3 องศาเซลเซียส/นาที |
| ความเร็วในการระบายความร้อน | 1 องศาเซลเซียส/นาที |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 2000x2000x2000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| หน้าที่ | การทดสอบสภาพอากาศผู้สูงอายุ |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20%~98%R.H. |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220v / AC380 |
|---|---|
| แรงดันก้าน | 0.0 กก./ซม.~2.0 กก./ซม.(+101.3Kpa) |
| ช่วงอุณหภูมิ | 100°C~135°C |
| ความดันสัมพัทธ์ | แสดงค่าบนเกจวัดความดัน |
| ความดันสัมบูรณ์ | 100 Kpa + ค่าการแสดงผล |