| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 180kg |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แบตเตอรี่ |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| กำลังส่งออก | 3000~100000N |
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
|---|---|
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ช่วงความถี่ | 3 เฮิรตซ์ - 2,000 เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |