| ทดสอบแอมพลิจูด | 0 ~ 100 มม. |
|---|---|
| โหมดทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต ฯลฯ |
| สูงสุด บังคับ | 1,000N |
| เวลาทดสอบ | 0 ~ 9999min |
| สูงสุด โหลด | 100 กิโลกรัม |
| ระบบควบคุม | คู่มืออัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ทดสอบการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
| น้ำหนัก | ปรับแต่ง |
| ความเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ทดสอบ | 0.1-3000เฮิรตซ์ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
|---|---|
| ความถี่ | 2000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอน |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | Dia. เดีย 30mm 30มม |
| แอปพลิเคชัน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แพ็คเกจ |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |