| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300 กิโลกรัม |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 40000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 65มม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 500KG |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| เวลาทดสอบ | 0 ~ 9999min |
|---|---|
| สูงสุด โหลด | 100 กิโลกรัม |
| สูงสุด การกำจัด | 50 มม. |
| โหมดทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต ฯลฯ |
| ช่วงทดสอบ | 0 ~ 3000Hz |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ช่วงความถี่ทดสอบ | 0.1-3000เฮิรตซ์ |
| การวิเคราะห์ข้อมูล | เวลา ความถี่ โมดอล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| น้ำหนัก | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ช่วงความถี่ทดสอบ | 0.1-3000เฮิรตซ์ |
| การวิเคราะห์ข้อมูล | เวลา ความถี่ โมดอล |
| มิติ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉินการป้องกันการโอเวอร์โหลด |