| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน UN38.3 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์และการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน X,Y,Z |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือและแบตเตอรี่ Li-ion |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการและอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แรงสั่น | 20000N |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | การทดสอบแรงกระแทกและการสั่นสะเทือน |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 บาท |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| วิธีการดำเนินการ | เครื่องขยายเสียง |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |