| แอปพลิเคชัน | materila, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์, ผลิตภัณฑ์ของใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | อุตสาหกรรมการทหาร โยธา เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| คลื่นสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
|---|---|
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนจำลอง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x y z |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน อุปกรณ์ทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความถี่ | 3-3500เฮิร์ต |
| ตารางสลิป | 600*600มม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | 6KN |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์กวาดสุ่ม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือแนวนอน |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 600*600มม |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| vibration method | Sine &Random Vibration |
|---|---|
| vibration direction | XYZ Axis |
| frequency | 3~3000HZ |
| displacement | 51mm |
| application | Battery |
| Max. สูงสุด load โหลด | 100กก |
|---|---|
| โหมดทดสอบ | ไซน์ สุ่ม ช็อต ฯลฯ |
| Max. สูงสุด Velocity ความเร็ว | 100m/s |
| สูงสุด การกระจัด | 50มม |
| การวิเคราะห์ข้อมูล | FFT, PSD ฯลฯ |