| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 3000N~150000N |
|---|---|
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูงหรือปรับแต่งเอง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| การโหลด | 270 กก |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงสั่น | 6000N |
| วัสดุบรรจุ | กล่องไม้โพลี |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แพลตฟอร์ม | 600*600มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 10,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |