| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงสั่น | 6000N |
| วัสดุบรรจุ | กล่องไม้โพลี |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แพลตฟอร์ม | 600*600มม |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| แรงสั่น | 6000N |
| ประเภท | ประเภทความถี่สูง |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แพลตฟอร์ม | 600*600มม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเขย่าไฟฟ้า |
|---|---|
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| การกระจัด | 51 มม |
| ช่วงความถี่ | 3Hz ถึง 2,000 Hz |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |