| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | XYZ สามแกน |
| ความถี่ | 5~3500เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตารางสั่นสะเทือน |
|---|---|
| แบบ | ES-10 |
| ความถี่ | 3hz ถึง 2000 hz |
| ขนาดโต๊ะ | ที่กำหนดเอง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| การกำจัด | 25mm |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| กำลังโหลด | 180kg |
| แรงไซน์ | 40kN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 500กก |
| แรงไซน์ | 40KN |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 500KG |
| แรงสั่น | 10KN |
|---|---|
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| การใช้งาน | การบรรจุ |