| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| มิติ | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
|---|---|
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | AC380V |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISO 16750-3 |
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5กก |
| ความถี่ | 5Hz~3500Hz |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-202 วิธี 213 |
|---|---|
| การย้าย | 100มม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมแบบดิจิตอล |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ขนาด | 500 มม. x 500 มม. x 500 มม |
| ช่วงความถี่ | 10 เฮิรตซ์ - 2000 เฮิรตซ์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51มม |
| ความถี่ | 3 ~ 2000Hz |
| การโหลด | 300กก |
| ขนาดกระดองสูงสุด | 450มม |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL-STD-810 , RTCA DO-160 |
| ขนาดโต๊ะสูงสุด | 1500*1500มม |
| หน้าที่ | ไซน์สุ่มช็อต |
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |