| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| การใช้งาน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงสั่น | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง แนวนอน |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 1000*1000มม |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1,000 มม. X 1,000 มม. X 1,000 มม |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 70 เดซิเบล |
| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงกระแทก | 1200N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การทดสอบการสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ISTA |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุ |
| การย้าย | 25มม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 20kN |
| วิธีการควบคุม | การควบคุมคอมพิวเตอร์ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักของขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |