| vibration force | 30KN |
|---|---|
| Frequency | 5~2800 Hz |
| displacement | 100 mm |
| speed | 1.8 m/s |
| max load | 500 kg |
| แรงไซน์ | 3000N~150000N |
|---|---|
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูงหรือปรับแต่งเอง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| แรงไซน์ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, บรรจุภัณฑ์ |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| ใบสมัคร | แบตเตอรี่ |
| ทดสอบมาตรฐาน | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ช็อก |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | XYZ สามแกน |
| ความถี่ | 5~3500เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ความถี่ | 5~2800เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 100 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| มาตรฐานการทดสอบ | ISTA 3A |
| แรงไซน์ | 3000N ~ 150000N |
|---|---|
| มิติ | 730*550*650 มม. l*w*h หรือปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถยนต์ |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| ความถี่ | 5 ~ 2800 Hz |
| การกระจัด | 100 มม. |
| ความเร็ว | 1.8 m/s |
| โหลดสูงสุด | 500 กก |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอน |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |