| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| Max. สูงสุด load โหลด | 450KG |
| ความถี่ | 5~2800เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| วิธีการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
|---|---|
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนไฟฟ้า |
| แรงไซน์ | 1,000N |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| Max. สูงสุด speed ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| แรงไซน์ | 3000N~150000N |
|---|---|
| ขนาด | 730 * 550 * 650 มม. * กว้าง * สูงหรือปรับแต่งเอง |
| ขนาดตาราง | 300*300มม |
| การใช้งาน | อะไหล่รถ |
| พลัง | AC380V,3เฟส5เส้น |
| บังคับ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุหีบห่อ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
|---|---|
| ความถี่ | 2000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอน |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | Dia. เดีย 30mm 30มม |
| แอปพลิเคชัน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์, แพ็คเกจ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
|---|---|
| ความถี่ | 2000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | Dia. เดีย 30mm 30มม |
| แอปพลิเคชัน | กล่อง, แพคเกจ, สินค้า, กระเป๋าเดินทาง |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | x, y, z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| มาตรฐานทดสอบ | mil std 810g |
| การกระจัด | 100มม |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| vibration direction | X,Y,Z Three Axis |
| acceleration | 100g |
| test standard | MIL STD 810G |
| Displacement | 100mm |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100ก |
|---|---|
| การกระจัด | 51มม |
| วิธีการควบคุม | คอมพิวเตอร์+ระบบควบคุม |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์ & การสั่นสะเทือนแบบสุ่ม |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่รถยนต์ |
| แรงสั่น | 6KN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานการทดสอบ | มอก.60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การทดสอบ | ช็อก |