| sine force | 6000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| displacement | 25mm |
| frequency | 3~3500HZ |
| application | Accelerated Vibration Testing |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| ขนาดตาราง | 600x600มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ความถี่ | 5-3000เฮิรตซ์ |
| มาตรฐานทดสอบ | MIL-STD-810G |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงเขย่า | 20kN |
| เหมาะสำหรับ | โหลดสูงสุด 300kgs รายการทดสอบ |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| บังคับ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| แอปพลิเคชัน | การบรรจุหีบห่อ |
| แรงสั่น | 6000N |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| มาตรฐานการทดสอบ | อิสตา 2a |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | X,Y,Z สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| การย้าย | 100มม |
| มาตรฐาน | mil-std 810G |
|---|---|
| แรงสั่น | 20KN |
| การใช้งาน | เครื่องทดสอบแรงสั่นสะเทือน |
| การใช้งาน | ผลิตภัณฑ์เครื่องกลไฟฟ้า |
| ช่วงความถี่ | 2~2500เฮิร์ต |