| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 25มม |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| แรงไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500HZ |
| ความเร็ว | 1.8 เมตร/วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงสั่น | 20000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 320มม |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การย้าย | 50 มม. |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ่ |
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
|---|---|
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ช่วงความถี่ | 3 เฮิรตซ์ - 2,000 เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| แรงไซน์ | 10KN |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | อังกฤษ |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์ & สุ่ม |
| ความถี่ | 2500hz |
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| พลัง | 380v 3 เฟส |