| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือแนวนอน |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 600*600มม |
| การใช้งาน | ยานยนต์ |
| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ลิตিয়াম |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2015 |
| หน้าที่ | การทดสอบการสั่นสะเทือนไซน์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| แรงสั่น | 10,000N |
|---|---|
| การใช้งาน | แพ็คเกจ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| มาตรฐานการทดสอบ | สทน |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ชื่ออื่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| ทดสอบ | ไซน์สุ่มช็อต |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |