| ใบรับรอง | ISO 9001:20015, CE |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| แรงสั่น | 3000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่ม |
| การย้าย | 25 มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของขดลวดเคลื่อนที่ | 230มม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Asli |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| อำนาจ | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |