| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| การใช้งาน | ชุดแบตเตอรี่รถยนต์ไฟฟ้า |
| การทดสอบ | ไซน์และสุ่ม |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ใบรับรอง | ISO 9001:20015, CE |
|---|---|
| การสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | สุ่มไซน์ |
| การย้าย | 51 มม |
| ขนาดตาราง | 800*800มม |
| การใช้งาน | ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
| แรงสั่น | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| มาตรฐาน | ISO 16750 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่รถยนต์ไฟฟ้า |
| การทดสอบ | ไซน์และสุ่ม |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |
| แรงสั่นสะเทือน | 10kN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ขนาดขดลวดเคลื่อนที่ | dia. เส้นผ่านศูนย์กลาง 240mm 240มม |
| การกำจัด | 51 มม. |