| มิติภายใน | W600*H750*D500MM |
|---|---|
| ปริมาณ | 225L |
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัสที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | 50มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232 |
| จัดอันดับแบบสุ่ม | 10,000n |
|---|---|
| จัดอันดับการเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสั่น | ก800*ล800มม |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| หลุมทดสอบ | 50 มม. หรือ 100 มม. |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำ | 25L |
| ดูหน้าต่าง | 250*300มม |
| แผงควบคุม | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แบรนด์คอมเพรสเซอร์ | บิทเซอร์ |
| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
|---|---|
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | -40 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ถึง 200 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232,R485 |
| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |