| มิติ | 1000มม.*1000มม.*1000มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 10-98% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทดสอบอื่น ๆ |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x500x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| มิติภายใน | 1000x1000x1000 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+15ºC ~+70ºC |
| วิธีการควบคุม | ตัวควบคุมหน้าจอสัมผัส LCD ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นเมื่อแสง: 20%RH ~ 75%RH (± 5%RH) |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อมสำหรับการใช้งาน | +5ºC ~+35ºC |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทดสอบอื่น ๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซอฟต์แวร์ | วินโดวส์/ลินุกซ์ |
| มิติ | 1000มม.*1000มม.*1000มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0-50 ℃ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| น้ำหนัก | 450KG |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| ซอฟต์แวร์ | วินโดวส์/ลินุกซ์ |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก800xส800xส800 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 500KG |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V หรือ 380V (มีหม้อแปลง) |
|---|---|
| มิติ | 1,000 มม.*1,000 มม.*1,000 มม. |
| อินเทอร์เฟซ | USB/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | 10-98%RH |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| มิติภายใน | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| หน้าที่ | การทดสอบอุณหภูมิความชื้น |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20~98%R.H. |
| ชั้นวางตัวอย่าง | ไม่จําเป็น |