| มิติภายใน | ก500*ส400*ล400มม |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวิเคราะห์ | 0.1 องศาเซลเซียส |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | +/-2.5 องศาเซลเซียส |
| วัสดุภายใน | Sus304 สแตนเลส |
| ประตูทดสอบ | ประตูเดี่ยว |
| ซอฟต์แวร์ | ทีที-5166 |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 450KG |
| อุณหภูมิ | -70-150℃ |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 2000x2000x2000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ขนาด | 1,000 x 1,000 x 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | 380v |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาวะอากาศ |
| น้ําหนัก | 500 กก |
| มิติภายใน | ก1000*ส100*ล1000มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 1000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ช่วงความชื้น | 20~98%rR.H. |
| พอร์ตทดสอบ | Dia. เดีย 100mm 100 มม |
| มิติภายใน | ก500xส600xล500มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 150 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 3.0°C/นาที |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| หน้าที่ | การทดสอบสภาพอากาศผู้สูงอายุ |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x400x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก2000xส2000xล1000 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 2500กก |