| SINE FORCE | 3000N |
|---|---|
| speed | 1.6m/s |
| vibration direction | vertical horizontal |
| application | Laboratory |
| frequency | 3~3500hz |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นในแนวดิ่งหรือ x,y,z |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงสั่น | 300กก |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3500เฮิร์ต |
| วัสดุตาราง | อลูมิเนียมสลัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง |
| การทดสอบการสั่นสะเทือน | ไซน์และสุ่ม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามแกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความต้านทานแรงกระแทก | อุปกรณ์แยกแรงกระแทก |
| การย้าย | ไซน์และการกระจัดขนาดใหญ่แบบสุ่ม |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| ความถี่ | 3~2800เฮิร์ต |
| แรงกระแทก | 12000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| มาตรฐาน | สหประชาชาติ 38.3 IEC 62133 |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| การย้าย | 25มม |
| แรงไซน์ | 3000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.6 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| มาตรฐานทดสอบ | EN 60068-2-6 มาตรฐาน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พลัง | AC380V |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |