| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| มิติภายใน | ก1,000*ส1,000*ล800มม |
| ปริมาณ | 800ลิตร |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| มิติภายใน | ก400xส500xล400มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 80 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 3.0°C/นาที |
| หลุมทดสอบ | 50 มม. หรือ 100 มม. |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำ | 25L |
| ดูหน้าต่าง | 250*300มม |
| แผงควบคุม | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แบรนด์คอมเพรสเซอร์ | บิทเซอร์ |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| สารทำความเย็น | R404A หรือเทียบเท่า |
| หลุมทดสอบ | Dia. เดีย 50mm 50 มม |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | RS232,R485 |
| แรงสั่นสะเทือน | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |