| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 25 มม. |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| การโหลด | 180 กิโลกรัม |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| กำลังโหลด | 300กก |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ทำให้ตกใจ |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| กำลังสุ่ม | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้ง + แนวนอน |
| Max. สูงสุด load โหลด | 300 กก. |
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| แรงสั่นสะเทือน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พลัง | 380V, 3 ขั้นตอน |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
|---|---|
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 3.5 กก |
| พลังพัดลมระบายความร้อน | 3kW |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง+แนวนอน |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
|---|---|
| มาตรฐาน | UL 1642 |
| พลัง | AC380V, 3 เฟส 5 บรรทัด |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่, อะไหล่รถยนต์ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |