| บังคับ | 6KN |
|---|---|
| มาตรฐาน | มาตรฐาน JIS D1601 |
| ประเภท | อิเล็กทรอมแกนติก |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การใช้งาน | แบตเตอรี่ |
| แรงไซน์ | 50000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z การสั่นสะเทือน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 2700Hz |
| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| Max. สูงสุด load โหลด | 450KG |
| ความถี่ | 5~2800เฮิร์ต |
| การย้าย | 51 มม |
| แรงสั่น | 20KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| มาตรฐาน | MIL STD 810G, MIL STD 810F |
| สูงสุด การกระจัด | 51 มม |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| vibration wave | sine |
|---|---|
| application | Packaging |
| acceleration | 100g |
| displacement | 25mm |
| controller | VENZO |
| มิติภายใน | ก800*ส800*ล800มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~150 องศา |
| ช่วงความชื้น | 20%R.H.~98%R.H. |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| สูงสุด ความเร็ว | 2.0m/s |
| บังคับ | 600N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวดิ่ง |
| แอปพลิเคชัน | ผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| การเร่งความเร็ว | 100ก |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |