| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| ช่วงความถี่ | 3-3000 Hz |
|---|---|
| ความเร็วที่กำหนด | 1.8 ม./วินาที² |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังโหลดสูงสุด | 70กก |
| พิมพ์ | เอ็กซ์วายแซด |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70℃~150℃ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V, 50/60Hz |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกระจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |