| แรงไซน์ | 3000N ถึง 200000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| ความแม่นยำ | 0.1, +/- 0.5°ซ |
|---|---|
| พลัง | 4KW |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 V |
| ระบบทำความเย็น | ลมเย็น |
| ขนาดภายใน | 400X500X400 มม |
| มิติภายใน | ก2000*ส2000*ล2000มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 8000L |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~200C |
| ช่วงความชื้น | 20%~ 98%RH |
| ทดสอบเส้นผ่านศูนย์กลางรู | Dia. เดีย 100mm 100 มม |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| แรงไซน์ | 32000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3 ถึง 2500Hz |
| ความเร็ว | 1.8m/s |
| การกำจัด | 51 มม. หรือปรับแต่ง |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งหรือ x, y, z |