| sine force | 20000N |
|---|---|
| speed | 1.8m/s |
| displacement | 51mm |
| frequency | 3~2000HZ |
| loading | 300kg |
| มิติภายใน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| หน้าที่ | การทดสอบสภาพอากาศผู้สูงอายุ |
| ระยะอุณหภูมิ | -70~150C |
| ระยะความชื้น | 20%~98%R.H. |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ R&D |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| ความเร่งสูงสุด | 1,000 ม./วินาที2 |
| ความเร็วสูงสุด | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| จัดอันดับแบบสุ่ม | 10,000n |
|---|---|
| จัดอันดับการเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสั่น | ก800*ล800มม |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| ความแม่นยำ | 0.1 |
|---|---|
| พลัง | 40kva |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวนอนแนวตั้ง |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |