| ช่วงความถี่ | 5Hz ถึง 3500Hz |
|---|---|
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| สูงสุด ความเร็ว | 1.6m/s |
| การเคลื่อนที่ของแรงกระแทก | 25 มม. |
| น้ำหนักขดลวดเคลื่อนที่ | 6.5 กิโลกรัม |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |