| กองทัพไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้ง |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
|---|---|
| ความถี่ | 5~3000เฮิร์ต |
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| คอนโทรลเลอร์ | เวนโซ-820 |
| การใช้งาน | LED, ชิ้นส่วนรถยนต์ |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -70~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| โซนทดสอบ | 216L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -70~+180 องศา |
| ช่วงความชื้น | 10~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| การกระจัดสูงสุด | 2.5 มม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220 โวลต์ 50/60 เฮิร์ต |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| อัตราเร่งสูงสุด | 50 กรัม |
| ความเร็วสูงสุด | 2.5 เมตร/วินาที |
| โซนทดสอบ | 1000L |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40~+150องศา |
| ระยะความชื้น | 20~98% |
| ผู้เล่น | เครื่องสั่นสะเทือน |
| โหมดการสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โอม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แอสลี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001: 2008 |
| การเร่งกระดองสูงสุด | 100 กรัม |
|---|---|
| รุ่น | อีเอส ซีรีส์ |
| ช่วงความถี่ | 3 เฮิรตซ์ - 2,000 เฮิรตซ์ |
| การย้าย | 51 มม |
| น้ำหนักบรรทุกสูงสุด | 300 กก. |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ASLI |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ใบรับรอง | ISO 9001:2008 |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |