| แรงไซน์ | 10,000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การกระจัด | 51 มม |
| ความถี่ | 3~3000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 270 กก |
| แรงไซน์ | 20000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| การย้าย | 51 มม |
| ความถี่ | 3~2000เฮิร์ต |
| การบรรทุก | 300 กก. |
| แรงสั่น | 3KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แนวตั้งและแนวนอน |
| การใช้งาน | สวิตช์ยานยนต์ |
| การใช้งาน | การทดสอบการสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| มาตรฐานการทดสอบ | MIL STD 810G |
| จัดอันดับไซน์ฟอร์ซ | 20000N |
|---|---|
| จัดอันดับแรงสุ่ม | 20000N |
| ช่วงความถี่ | 3 ~ 3500Hz |
| สูงสุด การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ความเร็วในการจัดอันดับ | 2.0m/s |
| แรงไซน์ | 10,000n |
|---|---|
| คลื่นสั่นสะเทือน | ไซน์สุ่มช็อต |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | สามทิศทางการสั่นสะเทือนฟรี |
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 1 พีซี |
| ช่องอินพุต | 1 ช่อง |
| ชื่อ | ตารางเครื่องปั่นสั่นสะเทือน |
|---|---|
| มาตรฐานการทดสอบ | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| ประเภท | ตารางการสั่นสะเทือน |
| วัสดุ | เหล็ก |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |
| ความจุน้ำหนักบรรทุก | 50 กก |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20 Hz ถึง 2,000 Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 200 กก |
| แบบอย่าง | เครื่องสั่นสะเทือนความถี่สูง |
| น้ำหนักของขดลวดเคลื่อนที่ | 14กก |
|---|---|
| แรงสั่นสะเทือน | 1,000kgf(10,000N) |
| โหลดสูงสุด | 270KG |
| อัตราเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| การใช้งาน | กลาโหม, การบินและอวกาศ, ชิ้นส่วนรถยนต์, บอร์ด PCB, อิเล็กทรอนิกส์ |
| ระบบควบคุม | คอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ความเร่ง | 2 ชิ้น |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| ความเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ขนาดตาราง | ปรับแต่ง |
| แรงไซน์ | 6000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.6m/s |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้งหรือ x, y, z |
| พลัง | 380V 3 เฟส |