| มิติภายใน | ก400xส500xล400มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 15%~98% |
| ความแม่นยำของอุณหภูมิ | ± 0.5 ° C |
| ความแม่นยำของความชื้น | ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ขนาด | 1,000 x 1,000 x 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | 380v |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาวะอากาศ |
| น้ําหนัก | 500 กก |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°ซ ~ +150°ซ |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| ควบคุมความแม่นยำ | ±0.5°ซ; ±2.5% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความสม่ำเสมอในการกระจาย | ±2.0°ซ; ±3.0% ความชื้นสัมพัทธ์ |
| ความเร็วที่เพิ่มขึ้นของอุณหภูมิ | 0.1~3.0°C/นาที |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0-50 ℃ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
| น้ำหนัก | 450KG |
| แสดง | จอแอลซีดี |
| ซอฟต์แวร์ | วินโดวส์/ลินุกซ์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | ก800xส800xส800 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 500KG |
| Heat | 3C/min |
|---|---|
| internal dimension | W1000*H1000*D1000mm |
| VOLUME | 1000L |
| temperature range | -60~150C |
| humidity range | 20~98%R.H. |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x400x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x500x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |