| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ขนาด | 400x500x400 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องทดสอบด้านสิ่งแวดล้อม |
| น้ำหนัก | 200KG |
| พลัง | 20kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ความเร็วความร้อน | 3 องศาเซลเซียส/นาที |
| ความเร็วในการระบายความร้อน | 1 องศาเซลเซียส/นาที |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70°C~150°C |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| มิติภายใน | ก1,000*ส1,000*ล800มม |
| ปริมาณ | 800ลิตร |
| วิธีการทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| แบบอย่าง | ทีเอช-225-บี |
|---|---|
| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | 0 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี/RS232 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทดสอบอื่น ๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ซอฟต์แวร์ | วินโดวส์/ลินุกซ์ |
| มิติ | 1000มม.*1000มม.*1000มม |
| มิติภายใน | W600XH750XD500(มิลลิเมตร) |
|---|---|
| มิติภายนอก | W1200XH1900XD1150(มิลลิเมตร) |
| อุณหภูมิต่ำ | -40 ℃ |
| อุณหภูมิสูง | 150 ℃ถึง 200 ℃ |
| ช่วงความชื้น | 20% ~ 98% RH |
| จัดอันดับแบบสุ่ม | 10,000n |
|---|---|
| จัดอันดับการเร่งความเร็ว | 1,000 ม./วินาที2 |
| การกำจัด | 51 มม. |
| ตารางสั่น | ก800*ล800มม |
| ขดลวดเคลื่อนที่ | 14 กิโลกรัม |
| กองทัพไซน์ | 3000N |
|---|---|
| แผ่แนวตั้ง | 500 * 500mm |
| โต๊ะกันลื่น | 500 * 500mm |
| ความเร็ว | 1.6m / s |
| การกำจัด | 25 |
| กองทัพไซน์ | 10000N |
|---|---|
| ความเร็ว | 1.8m / s |
| ความถี่ | 3 ~ 3000Hz |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวตั้งหรือ x, y, z |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |