| vibration force | 30KN |
|---|---|
| Frequency | 5~2800 Hz |
| displacement | 100 mm |
| speed | 1.8 m/s |
| max load | 500 kg |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนและแนวตั้ง |
| สูงสุด ระยะห่าง | 51 มม |
| แรงไซน์ | 30000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2500เฮิร์ต |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | แกน XYZ |
| พลัง | 380v 3 เฟส |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| max. สูงสุด acceleration การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| มาตรฐานการทดสอบ | IEC62133 |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนและแนวตั้ง |
| สูงสุด ระยะห่าง | 51 มม |
| แรงสั่น | 30KN |
|---|---|
| ความถี่ | 3~2800เฮิรตซ์ |
| ความเร็ว | 1.8 ม./วินาที |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนแนวตั้ง + แนวนอน |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ระบบทดสอบการสั่นสะเทือน |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ทำให้ตกใจ |
| แรงสั่นสะเทือน | 30kN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | แบตเตอรี่ |
| มาตรฐานทดสอบ | IEC 60068-2-64 |
| การเร่งความเร็ว | 100 กรัม |
| ทดสอบ | ทำให้ตกใจ |
| กำลังสุ่ม | 30KN |
|---|---|
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | การสั่นสะเทือนในแนวนอนแนวตั้ง |
| โหมด | อิเล็กทรอมแกนติก |
| การใช้งาน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาดตารางการสั่นสะเทือน | 800*800 |