| มิติ | 1000*800*1500มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 50 ℃ |
| วิธีการควบคุม | แรง / การกระจัด / ความเร็ว |
| ความจุโหลดสูงสุด | 200KG |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/50Hz |
| การกระจัดสูงสุด | 75มม |
|---|---|
| ระดับเสียง | ≤80db |
| ความจุโหลดสูงสุด | 500KG |
| วิธีการควบคุม | แรง / การกระจัด / ความเร็ว |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/50Hz |
| ควบคุมความแม่นยำ | 0.1% |
|---|---|
| ระดับเสียง | ≤80db |
| ความเร็วสูงสุด | 100 มม. / วินาที |
| มิติ | 1000*800*1500มม |
| วิธีการควบคุม | แรง / การกระจัด / ความเร็ว |
| น้ําหนัก | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ช่วงความถี่ทดสอบ | 0.1-3000เฮิรตซ์ |
| การวิเคราะห์ข้อมูล | เวลา ความถี่ โมดอล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ระบบความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| ช่วงความถี่ | 5~2000Hz |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | แรง / การกระจัด / ความเร็ว |
| ความเร่งสูงสุด | 100 กรัม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 50 ℃ |
| ความจุโหลดสูงสุด | 200KG |
| วิธีการควบคุม | แรง / การกระจัด / ความเร็ว |
|---|---|
| ระดับเสียง | ≤80db |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 50 ℃ |
| ความเร็วสูงสุด | 100 มม. / วินาที |
| การกระจัดสูงสุด | 25มม |
| แอปพลิเคชัน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| การใช้งาน | วัสดุ, ชิ้นส่วนรถยนต์, การบรรจุ, ผลิตภัณฑ์สำหรับใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 380v |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริการบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ | อุตสาหกรรมทหาร พลเรือน เครื่องใช้ไฟฟ้า ยานยนต์ อะไหล่ อิเล็กทรอนิกส์ การบิน |
| บังคับ | 3000N |
|---|---|
| ความถี่ | 3~3500เฮิร์ต |
| การย้าย | 40มม |
| Max. สูงสุด load โหลด | 100 กิโลกรัม |
| ทิศทางการสั่นสะเทือน | 3 แกน |