| มิติภายใน | ก1000xส1000xล1000มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1200xส1900xล1300มม |
| ปริมาณ | 150 ลิตร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20~150°ซ |
| ช่วงความชื้น | 20%~98%R.H. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V |
|---|---|
| อัตรา IP | IPX1 X2 X3 X4 X5 X6 X9 |
| วัสดุภายใน | Sus304 สแตนเลส |
| ความหนาของวัสดุภายใน | 1.0mm±005 |
| วัสดุด้านนอก | แผ่นเหล็กชุบสังกะสี |
| หลุมทดสอบ | 50 มม. หรือ 100 มม. |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำ | 25L |
| ดูหน้าต่าง | 250*300มม |
| แผงควบคุม | หน้าจอสัมผัส LCD |
| แบรนด์คอมเพรสเซอร์ | บิทเซอร์ |
| มิติภายใน | 1000x1000x1000 มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | 1600x1900x1400 มม |
| ขั้นตอนการทดสอบ JIS | 1.8 ลิตร/นาที ถึง 3.9 ลิตร/นาที (RT-1000A), 24.5 ลิตร/นาที ถึง 39.2 ลิตร/นาที (RT-1000B) |
| แรงดันทดสอบ JIS | 0.1kgf/cm2 ถึง 0.3 kgf/cm2 (RT-1000A), 1kgf/cm2 ถึง 3 kgf/cm2 (RT-1000B) |
| ความเร็วในการทดสอบการตก | 1 ถึง 1.5 มม./นาที (IPX1, IPX2), 3 ถึง 3.5 มม./นาที (IPX3, IPX4) |
| มิติภายใน | ก1000×ส1000×ล1000 มม |
|---|---|
| มิติภายนอก | ก1600×ส1950×ล1450 มม |
| น้ำหนัก | 400 กิโลกรัม |
| สวิตช์แอร์ | 63A |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V 50/60Hz |
| มิติภายใน | ก600xส850xล800มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+15C~+65C |
| ช่วงความชื้น | 20%R.H.~98%R.H. |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | +/-2.0C |
| วัสดุภายใน | SUS 304 สแตนเลส |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V หรือ 380V (มีหม้อแปลง) |
|---|---|
| มิติ | 1,000 มม.*1,000 มม.*1,000 มม. |
| อินเทอร์เฟซ | USB/RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความชื้น | 10-98%RH |
| มิติภายใน | ก800*ส1200*ล700มม |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | (RT+15C) ~300C |
| ควบคุมความแม่นยำ | +/-0.5C |
| วิธีการควบคุม | ไมโคร PID+SSR+ตัวจับเวลา |
| ชั้นเก็บของ | สองชั้น |
| มิติภายใน | ก1200*ส500*ล800มม |
|---|---|
| ปริมาณ | 408L |
| มาตรฐานทดสอบ | ASTM B117 |
| ความเข้มข้นของ NaCl | 5% |
| ความดัน | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ขนาด | 1,000 x 1,000 x 1,000 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | 380v |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสภาวะอากาศ |
| น้ําหนัก | 500 กก |